Danh ngôn:  

THÔNG BÁO

Thư ngỏ về phục vụ "Kệ sách di động"
Wed - 08/03/2017 GMT+7

TRƯỜNG ĐẠI HỌC TÔN ĐỨC THẮNG

            THƯ VIỆN

THƯ NGỎ

Về phục vụ “Kệ sách di động”

Các anh/chị sinh viên thân mến!

Nhằm góp phần phát triển văn hóa đọc trong cộng đồng sinh viên Trường đại học Tôn Đức Thắng, góp phần rèn luyện kỹ năng sống và giúp sinh viên thư giãn sau những giờ học căng thẳng, Thư viện phối hợp với Câu lạc bộ Sách thực hiện chiến dịch “Kệ sách di động”, mang sách đến từng khu vực tự học của sinh viên trong khuôn viên Trường. Bạn đọc sẽ có cơ hội tiếp cận với những quyển sách hay, sách được cộng đồng người đọc đánh giá cao,...và hứa hẹn sẽ mở ra cho người đọc những chân trời mới.

Thời gian thực hiện: bắt đầu từ ngày 06/3/2017

Địa điểm: Sảnh tự học nhà B và C

Thư viện rất mong được phục vụ các anh/chị sinh viên.

Trân trọng cảm ơn!

                                                                                                    PHÓ GIÁM ĐỐC

                                                                                                     (đã ký)

 

                                                                                         Trương Thị Ngọc Mai

File Đính kèm

Các tin đã đưa
Thông báo về việc Thư viện lầu 10 tạm ngưng phục vụ Tue - 28/03/2017 GMT+7 Thư ngỏ về việc quyên góp sách đã qua sử dụng Thu - 02/03/2017 GMT+7 Thông báo ngưng phục vụ Thư viện dịp Tết Nguyên Đán (Đăng ngày 20/01/2017) Fri - 20/01/2017 GMT+7 Triển lãm tài liệu "Sống và khát vọng" & Workshop "Học và thi MOS dễ dàng" Tue - 27/12/2016 GMT+7 Thông báo về việc nghỉ Tết Dương lịch (Đăng ngày 23/12/2016) Fri - 23/12/2016 GMT+7 Viết cho thời sinh viên TDTU (đăng ngày 16/12/2016) Fri - 16/12/2016 GMT+7 THÔNG BÁO Về việc nghỉ lễ 20/11 (Đăng ngày 15/11/16) Tue - 15/11/2016 GMT+7 THÔNG BÁO Về việc tạm ngưng phục vụ Thư viện lầu 10 (Đăng ngày 03/11/2016) Fri - 04/11/2016 GMT+7 Ngày hội SÁCH & BẠN TRẺ (Đăng ngày 19/09/2016) Mon - 19/09/2016 GMT+7 THÔNG BÁO Về việc tạm ngưng phục vụ Thư viện (Đăng ngày 14/09/2016) Wed - 14/09/2016 GMT+7 THÔNG BÁO Về việc tạm ngưng phục vụ Thư viện lầu 10 (đăng ngày 11/08/2016) Thu - 11/08/2016 GMT+7 THÔNG BÁO V/v thay đổi thời gian phục vụ của Thư viện trong dịp hè (đăng ngày 22/06/2016) Wed - 22/06/2016 GMT+7
Trang 1 2 3
Thư viện Đại học Tôn Đức Thắng
  Số 19, đường Nguyễn Hữu Thọ, phường Tân Phong, quận 7, TP. Hồ Chí Minh.
Điện thoại: 0837755057; Email: thuvien@tdt.edu.vn